ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Skin Barrier Cream หมด stock, ของจะเข้าอีกทีเมื่อไรครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Skin Barrier Cream หมด stock, ของจะเข้าอีกทีเมื่อไรครับ

โพสต์โดย llerickll » เสาร์ ธ.ค. 28, 2019 8:43 pm

Skin Barrier Cream สูตรของทาง staff Myskinrecipes (Cholesterol/Palmitamide MEA/Ceramide Cream) แจ้งว่าของหมด stock

เท่าที่ลองเช็คดู พบว่า ClayThick Ready™ (Cream Stabilizer) หมด และทาง staff ได้เอา page ข้อมูลสินค้าตัวนี้ออกไปเลย ทำให้ไม่สามารถสั่งซื้อ Skin Barrier Cream นี้ได้

ไม่ทราบว่าจะหมดยาวเลยมั้ยครับ พอกะคร่าวๆได้มั้ยครับว่าของจะมาอีกทีเมื่อไหร่ (จะสามารถสั่งซื้อ Skin Barrier Cream ได้อีกทีเมื่อไหร่)
หรือว่าจะไม่นำเข้าแล้วครับ (ตัว ClayThick Ready) หากเป็นเช่นนั้นก็หมายความว่าจะไม่ผลิต Skin Barrier Cream อีกแล้วหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
llerickll

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 160 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Skin Barrier Cream หมด stock, ของจะเข้าอีกทีเมื่อไรครับ

โพสต์โดย staff » อังคาร ธ.ค. 31, 2019 9:09 am

สวัสดีคะ

วัตถุดิบขาด stock โดย ล็อต ใหม่ จะเข้ามาถึงไทย ประมาณวันที่ 7 มกราคม นี้คะ

สูตรไม่ได้มีการยกเลิก เนื่องจากมีผู้ใช้ปริมาณมาก แต่วัตถุดิบขาด stock ชั่วคราว จึงยังผลิตไม่ได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง