ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

เสนอให้เพิ่ม wishlist บนเว็บไซต์ครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

เสนอให้เพิ่ม wishlist บนเว็บไซต์ครับ

โพสต์โดย krittin123 » จันทร์ พ.ย. 25, 2019 12:15 pm

อยากให้ website มีฟังชั่น wishlist สามารถบันทึกสินค้าที่อาจต้องการซื้อในภายหลังได้ครับ
เพราะบางอย่างจำเป็นต้องซื้อบ่อย หรืออาจต้องการบันทึกเป็นไอเดียไว้ว่าเดี๋ยวจะลองสั่งมาใช้
ถ้ามีก็จะสะดวกขึ้นครับ ฝากพิจารณานะครับ ;)
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
krittin123

Has thanked: 11 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 126 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: เสนอให้เพิ่ม wishlist บนเว็บไซต์ครับ

โพสต์โดย llerickll » อังคาร พ.ย. 26, 2019 12:57 pm

เห็นด้วยครับ อยากได้ Wishlist กดๆเก็บไว้ดู ไว้พิจารณา เพราะบางครั้งกดใส่ตะกร้าไว้นานๆ ของในตะกร้าโดนล้างไป หายหมดทั้งตะกร้า เป็นต้นครับ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staffkrittin123
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
llerickll

Has thanked: 2 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 160 ครั้ง

Re: เสนอให้เพิ่ม wishlist บนเว็บไซต์ครับ

โพสต์โดย staff » เสาร์ พ.ย. 30, 2019 10:15 am

สวัสดีคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคะ ทีมงานจะส่งข้อมูลให้ฝ่ายที่เกี่ยวข้องคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง