ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สั่งผลิตกระชับรูขุมขน

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สั่งผลิตกระชับรูขุมขน

โพสต์โดย kularb_f » จันทร์ ก.ย. 23, 2019 1:58 pm

สวัสดีค่ะ คือสั่งผลิตสูตรกระชับรูขุมขน แต่ยังไม่ชำระเงิน มีส่วนผสมของเบสว่านหางจระเข้ตัวนี้ไม่เข้ากับHyaluronic Acid แบบน้ำใช่ไหมค่ะ พอดีคลิกสั่งไปแล้วหรือจะแข้ไขได้ไหมค่ะหรือว่าเข้ากันได้ พอดีอ่านมาว่าเข้ากันไม่ได้แต่แบบผง รบกวนด้วยค่ะ
kularb_f

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สั่งผลิตกระชับรูขุมขน

โพสต์โดย staff » อังคาร ก.ย. 24, 2019 10:14 pm

สวัสดีคะ

ทางเจ้าหน้าที่ RD ฝั่งโรงงาน จะปรับสูตรให้เหมาะสมและเข้ากันได้เองคะ หลังจากท่านสมาชิกส่งสูตรเข้าผลิตแล้ว ทาง RD โรงงานจะเป็นผู้พิจารณาและปรับ หากจำเป็น คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง