ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามเรื่องเครื่องปั่นแป้ง mineral makeup

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามเรื่องเครื่องปั่นแป้ง mineral makeup

โพสต์โดย wariyanan_h » พุธ ก.ย. 18, 2019 9:36 am

สนใจสั่งซื้อเครื่องปั่นแป้งค่ะ จะนำมาทำแป้งฝุ่น และได้อ่านคำอธิบายไป ทางบริษัทบอกว่าให้มาดูการสาธิตวิธีการใช้ให้ถูกต้อง

1. อยากทราบว่ามีแบบวิดีโอให้ดูไหมคะ เนื่องจากอยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกไปดูวิธีการใช้ค่ะ
2. เครื่องถอดล้างทำความสะอาดได้ไหมคะ เนื่องจากเคยใช้เครื่องปั่นกาแฟ แล้วมันถอดใบพัดออกมาล้างไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
wariyanan_h

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 1 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามเรื่องเครื่องปั่นแป้ง mineral makeup

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. ก.ย. 19, 2019 10:14 am

สวัสดีคะ

รบกวนท่านสมาชิก add line ฝ่ายเทคนิคเครื่องจักร line id "myskinrecipes" ได้เลยคะ จะมีเจ้าหน้าที่ ดูแลเรื่อง เครื่องจักร ส่งภาพให้ดูคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: สอบถามเรื่องเครื่องปั่นแป้ง mineral makeup

โพสต์โดย wariyanan_h » เสาร์ ก.ย. 21, 2019 4:48 pm

Add line ไปแล้วนะคะ ไม่มีคนตอบเลยค่ะ ไม่ทราบว่า line ยังมีคนใช้อยู่ไหมคะ
wariyanan_h

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 1 ครั้ง

โพสต์โดย staff » อังคาร ก.ย. 24, 2019 9:49 pm

สวัสดีคะ

จากการตรวจสอบ ได้มีเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลเบื้องต้นไปแล้ว และรอการสั่งซื้อจากท่านสมาชิก เพื่อทางเจ้าหน้าที่เทคนิค ได้ติดต่อและอธิบายวิธีการใช้งานและทำความสะอาด แต่ทางท่านสมาชิกยังไม่ได้มีการตอบกลับใดๆกลับมา รบกวนตอบกลับทาง line ต่อด้วยคะ ว่าให้ดำเนินการอย่างไร
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง