ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามเกี่ยวกับ fullerene ค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามเกี่ยวกับ fullerene ค่ะ

โพสต์โดย srns200 » จันทร์ ก.ค. 29, 2019 2:50 pm

1. ขอสอบถามเกี่ยวกับfullerene ค่ะ ทาง myskinrecipes ไม่มีสารfullerene จำหน่ายใช่มั้ยคะ
แล้วพอจะมีสารใดใช้ทดแทนกันได้มั้ยคะ
2. แล้วพวกserumที่มี growth factor เป็นส่วนประกอบ ทางstaff มีชนิดของสารที่เป็น groWth factor แนะนำมั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ
srns200

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามเกี่ยวกับ fullerene ค่ะ

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. ส.ค. 01, 2019 7:13 am

สวัสดีคะ

1. มีจำหน่ายเป็นขนาดขั้นต่ำ 100กรัม หากสนใจ กรุณาติดต่อทางลูกค้าสัมพันธ์โดยตรง care@myskinrecipes.com คะ

2. ไม่มีจำหน่ายเนื่องจากกลุ่มนี้ อย. ควบคุมเป็นพิเศษ อีกทั้งผลการวิจัยเพื่อยืนยัน เมื่ออยู่ในผลิตภัณฑ์เครื่องสำอาง ซึ่งจะต้องมี shelf-life ขั้นต่ำ 1ปี ยังมีข้อมูลขัดแย้งจำนวนมาก จึงยังไม่มีแผนใดๆในการนำเข้ามาจำหน่ายคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง