ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามบริการผลิตค่ะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามบริการผลิตค่ะ

โพสต์โดย goto15years » จันทร์ ก.ค. 29, 2019 11:08 am

พอดีเห็นข้อสุดท้ายไม่รับผลิตที่ทำความสะอาดทุกชนิดเช่น แชมพู สบู่ แต่เราสั่งผลิตคลีนซิ่งเช็ดผิวค่ะ สามารถทำได้ไหมคะ ตอนนี้ยังไม่ชำระเงินค่ะ
goto15years

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามบริการผลิตค่ะ

โพสต์โดย modtanoy21 » จันทร์ ก.ค. 29, 2019 11:37 am

ขอแสดงความคิดเห็นนะคะ

- พอดีเราก็จะสั่งคลีนเซอร์ล้างหน้า แล้วเราได้สอบถามไปทางลูกค้าสัมพันธ์ของทางบริษัทค่ะ เค้าแจ้งว่าไม่รับผลิต ผลิตภัณฑ์ที่ทำความสะอาดผิวทุกประเภทเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นสบู่ แชมพู ที่ล้างหน้า ที่เช็ดคสอ. เค้ารับผลิตแต่ skincareบำรุงผิวอ่ะค่ะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับ จขกท. นะคะ
ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
modtanoy21

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 169 ครั้ง

Re: สอบถามบริการผลิตค่ะ

โพสต์โดย goto15years » จันทร์ ก.ค. 29, 2019 1:09 pm

ขอบคุณค่ะ
goto15years

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง