วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

Re: สอบภามก่อนสั่งชื้อค่ะ

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

โพสต์โดย sisaynoraseng » อังคาร เม.ย. 02, 2019 9:14 pm

อยากได้เจลบำรุงที่ใช้ได้ทั้งผิวหน้าและลำตัว เนื้อเจลบางเบา ซึมเร็ว
ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ให้ความชุ่มชื้นยาวนานและช่วยเรื่องความขาวกระจ่างใสค่ะ

คือจะสั่งชื้อวัตถุดีบค่ะ แต่ Hyaluronic Acid Elastomer ไม่มีสีนค้าในสะต๋อก แล้วต้องใช้วัตถุดีบตัวไหนที่แทนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
sisaynoraseng

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

โพสต์โดย staff » พุธ เม.ย. 10, 2019 12:48 am

สวัสดีคะ

อยากได้เจลบำรุงที่ใช้ได้ทั้งผิวหน้าและลำตัว เนื้อเจลบางเบา ซึมเร็ว
ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ให้ความชุ่มชื้นยาวนานและช่วยเรื่องความขาวกระจ่างใสค่ะ

แนะนำท่านสมาชิกลองดูตัวอย่างสูตรในหมวด สูตรผิวขาว ดูคะ

คือจะสั่งชื้อวัตถุดีบค่ะ แต่ Hyaluronic Acid Elastomer ไม่มีสีนค้าในสะต๋อก แล้วต้องใช้วัตถุดีบตัวไหนที่แทนค่ะ

ปัจจุบันสินค้ามีจำหน่ายตามปกติแล้วคะ ขออภัยในความไม่สะดวกคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์