ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

Musk ตัวไหนเป็น Musk ธรรมชาติบ้างครับ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

Musk ตัวไหนเป็น Musk ธรรมชาติบ้างครับ

โพสต์โดย suriya.app.an » อังคาร มี.ค. 19, 2019 11:30 am

Bescents X (musk - มัสก์)

Vanilla Milky Musk [Candle]

Honey, Musk and Floral

Galaxolide, Musk Gx

Musk Propanoate, Helvetolide

Musk tetralin

Musk Indanone, Cashmeran

Musk Decenone

Musk Indenofuran, Amber Xtreme

Musk Ketone

Musk Xylol

Musk Ambrette

Musk Indanone, Cashmeran 10% in DPG
suriya.app.an

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Musk ตัวไหนเป็น Musk ธรรมชาติบ้างครับ

โพสต์โดย staff » พุธ มี.ค. 20, 2019 2:16 am

สวัสดีคะ

Musk ทั้งหมด เป็นสารสังเคราะห์ขึ้น คะ ปัจจุบันไม่มี Musk ที่เป็นธรรมชาติแล้วคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: Musk ตัวไหนเป็น Musk ธรรมชาติบ้างครับ

โพสต์โดย suriya.app.an » พฤหัสฯ. มี.ค. 21, 2019 11:50 am

Musk สังเคราะห์ปลอดภัยระดับไหนครับ
suriya.app.an

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม